MelK Premium Suits

TANGAZO MUHIMU

RUMAFRICA FASHION

RUMAFRICA FASHION

BISHOP DR. M.E. ADMIN

BISHOP DR. M.E. ADMIN

SANDLANDS HOTEL KARIAKOO

Jessica Honore Bm: UNATAKA MUNGU AKUFANYIE NINI?

Unataka Mungu akufanyie nini katika maisha yako, vyovyote unavyo taka anaweza kuwa hivyo kwako,jumatano ijayo tunaenda kumuita katika ibada vile tunataka ajidhihirishe kwetu,na leo isipite ita jina lake (JEHOVA mokeddishkem ) nae atadhihirika kama Mungu utoshelevu wako !!akufanyae kuwa mtakatifu, HALELUYAAH, COMMENT NENO JEHOVAH MOKEDDISHKEM kisha ingia katika maombi usifie utoshelevu wake kwako, hakika utatoka na ushuhuda. Barikiwa 
Asanteni saana @mariedo_boutiquetz kwa kwa kunivalisha vizuri, glory to Jesus. 
Please visit them for your own beautiful look.

0