TB JOSHUA IMAGES WI MSG

RATIBA YA KANISA LA YESU KRISTO HUDUMA YA MAOMBEZI NA UPONYAJI MBEZI SALASALA DSM TANZANIA

JENGA KWA GHARAMA YA CHINI NA LUVANDA HARDWARE

JENGA KWA GHARAMA YA CHINI NA LUVANDA HARDWARE

RUMAFRICA ONLINE TV UTAPATA KUJUA MENGI KUTOKA KWA WATU MBALIMBALI WALIOHOJIWA NA RUMAFRICA.

RUMAFRICA ONLINE TV UTAPATA KUJUA MENGI KUTOKA KWA WATU MBALIMBALI WALIOHOJIWA NA RUMAFRICA.
Rumafrica Online TV imefanyika baraka kwa walio wengi, watu wameweza kujua mambo mengi kutoka kwa waimbaji wa Gospel, wachungaji, wainjilisti, Manabii na watu mbalimbali waliweza kuhojiana na Rumafrica. Sasa Bonyeza hiyo picha ili uweza kusikia mahojiano ya watu mabalimabali wakieleza maada mbalimbali na maisha yao. Kama ungependa na wewe kufanya mahojiano na Rumafrica, wasilinana nasi kwa simu +255 715 851523 au tuma barua pepe; rumatz2012@gmail.com

WATCH EMMANUEL TV LIVE

LEAH AMOSI KUFANYA TAMASHA LA UZINDUZI WA ALBAMU YAKE 07.09.2014 PTA SABASABA..USIKOSE

MWIMBAJI ANNA DAT MVUTA BANGI, ALIYETENGWA, MHUNI SASA AMEOKOKA NA ANAMPANGO WA KUJENGA KANISA

MAZISHI YA MAREHEMU MHUNGAJI NA MWIMBAJI DEBORA SAID WA KANISA LA MAISHA YA USHINDI DAR ES SALAAM

DR. MAGE PAUL AFUNGUKA NA KUTOA SIRI YA KUTOPATA MIMBA YA MTOTO WA PILI NA KUHUSU ALBAMU YAKE MPYA

MAREHEMU ORIDA NJOLE (MWIMBAJI) ALIVYOONGEA NA RUMAFRICA ONLINE TV ENZI ZA UHAI WAKE

MESS JACOB CHENGULA (MWIMBAJI WA GOSPEL)ASIMULIA HISTORI YA MAISHA YAKE

RUMAFRICA CONTACTS

Thursday, November 1, 2012

MZEE WA UPAKO MCHUNGAJI ANTONY LUSEKELO AWEKA WAZI JUU YA UDINI


KIONGOZI wa Kanisa la Maombezi la GRC na Ubungo, Dar es Salaam, Mchungaji Antony Lusekelo   maarufu  kama " MZEE   WA  UPAKO " amewataka viongozi wa dini na Watanzania kwa jumla, kutambua kuwa Tanzania ni bora kuliko dini zao.
Mchungaji Lusekelo pia aliwataka viongozi wa dini kuendeleza vita dhidi ya rushwa huku akisema watoa rushwa na wapokeaji, wamejificha makanisani na kwenye misikiti.
Alitoa kauli hiyo jana jijini Dar es Salaam, alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari  ambapo alisema viongozi wa dini lazima lazima washiriki katika mapambano ya rushwa bila woga.
Katika mazungumzo hayo, mchungaji huyo pia alisema  Serikali inapaswa kuwajibika kwa kutumia nguvu zake za kisheria katika kulinda amani, huku akinyoshea kidole tukio la hivi karibuni lililoashira kuvunja kwa amani, huku Serikali ikiwa haijachukua hatua.
Alisema hilo ni tatizo kubwa na kwamba  ni watu wengi wakiwamo viongozi wa dini kushindwa kusema ukweli kwa kuogopa maisha yao kuwa mafupi.“Ni muhimu kila mwananchi kutambua kuwa  Tanzania ni bora kuliko Ukristo na Uislamu. Watu wengi wanaogopa kusema ukweli. Hata viongozi wa dini kwani watoa rushwa wamejificha misikitini na makanisani, tuendeleze mapambano dhidi ya rushwa ipo siku tutashinda,” alisema.Kuhusu vurugu nchini, alisema chanzo ni viongozi wa dini  kuhubiri siasa za chuki misikitini  na makanisani.“Vurugu siyo asili ya binadamu inatengenezwa, Serikali ina wajibu wa kutumia nguvu yake kisheria kuilinda amani na amani haishuki kutoka mbinguni au kwa maombi, inatengenezwa pia. Tatizo cheche za kidini zilipoanza hazikudhibitiwa. Serikali ilikuwepo, aidha kwa makusudi au bahati mbaya imelea cheche hizo,” alisema Lusekelo.
Soma  zaidi  : http://www.mwananchi.co.tz/habari/kitaifa/-/1597296/1606826/-/2a4eu0z/-/index.html
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...