Hivi ndivyo mkutano wa Tanga ulivyoanza siku ya jumapili tarehe 24Nov 2013 katika viwanja vya Tangamano. Watu kutoka maeneo mbalimbali ya ndani na nje ya Tanga walikusanyika kwa wingi wakiwa na kiu kubwa ya kusikia neno la Mungu na kisha kufunguliwa kutoka katika vifungo vya shetani. Mch Josephat Gwajima wa kanisa la Ufufuo na Uzima ndiye anayehubiri. Mwimbaji Wa nyimbo za injili Flora Mbasha atahudumia mkutano kwa njia ya uimbaji hadi mwisho wa mkutano tarehe 1 Dec. watu wote mnakaribishwa
Comments