Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» »Unlabelled » MATUKIO YA TAMASHA LA CHAMUITA KANDA YA KASKAZINI (ARUSHA) SIKU YA PASAKA


Sanga Rulea 3:06 AM 0

CHAMUITA ARUSHA inamshukuru sana Mungu kwa kuweza kufanya tamasha kubwa ambalo limeweka historia kwa mwaka 2016 katika jiji la Arusha. Ilikuwa si rahisi ila kwa msaada wa Mungu tamasha liliweza kufanyika kwa mwitikio mkubwa sana, na kila aliyefika mahali hapo aliweza kubarikiwa kwa Neno na uimbaji kutoka kwa waimbaji waliochini ya CHAMUITA. Hakika tuliuona mkono wa Bwana ukitembea kwa watu wake.

Lengo la tamasha hili ni kutangaza CHAMUITA kwa wakazi wa Arusha na dunia nzima kwa kupitia mitandao na media mbalimbali. Katika tamasha hili kulikuwa na kwaya nne, vikundi vitatu vya Praise and Worship, madhehebu mbalimbali, maaskofu wawili, wachungaji saba.

Katika tamasha hili tuliweza kupata kondoo wapya waliamua kujiunga na chama hiki na wakaweza kuchukua fomu za kujisajili. Na hii inaonyesha ni namna gani Mungu wetu amekikubali chama hiki kuwa ni chombo chake cha kutumia kufikisha ujumbe kwa watu kupitia vinywa vya waimbaji. 

Chama Cha Muziki wa Injili Tanzania (CHAMUITA) kwa kanda ya Arusha kilizindiliwa rasmi 10.10.2015 katika kanisa la Maranatha Arusha. Mpaka dakikia hii kina wanachama wasiopungua 150. Rais wa Chama hiki kwa Tanzania nzima ni Nabii Mwanasheria Dr. Addo November na pia ni mwimbaji wa nyimbo za Injili Tanzania. Tuone sasa matukio katika picha

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS