Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» »Unlabelled » MISS UBUNGO AWAPA ZAWADI YA PASAKA WATOTO YATIMA


Sanga Rulea 2:16 AM 0

Miss Ubungo 2014, Diana Joachim (kulia) akimkabidhi zawadi mtoto Anitha Constantine ambaye anayeishi katika Kituo cha Chakuwama- Sinza.

Watoto wanaoishi kwenye kituo hicho cha kulelea yatima wakiwa katika picha.
Baadhi ya zawadi alizozitoa.

MISS Ubungo 2014, Diana Joachim Kato, jana aliwapa zawadi ya Pasaka ya vyakula na vinywaji watoto yatima wa Kituo cha Kulelea Yatima ‘Chakuwama’ kilichopo Sinza jijini Dar es Salaam.

Zawadi hizo zilikabidhiwa kwa katibu mtendaji wa kituo hicho, Hassan Hamis ambaye alimshukuru kwa msaada wake kwa kuwakumbuka watoto yatima kusherehekea Sikukuu ya Pasaka pamoja nao.

Mrembo huyo alisema kuwa lengo kubwa la kwenda kutoa zawadi hizo ni namna alivyoguswa na moyo wake wa kusherehekea Sikukuu ya Pasaka na watoto hao ikiwa ni kuwatia moyo ili waweze kuishi katika maisha ya furaha.

“Nimeamua kuja kutoa zawadi hizi japo kidogo lakini kwa Mungu ni kubwa hasa nikiangalia siku ya leo ni siku ya furaha na kidogo nilichonacho nimependa niwape zawadi wafurahie sikukuu hii,” alisema Diana.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS