Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » ADDO NOVEMBA KUUNGANA NA YESU OKOA MITAA KUSAMBARATISHA USHOGA


Sanga Rulea 2:17 AM 0

Rais wa shirikisho la muziki nchini Addo Novemba akiongea katika usiku wa gospel hip hop

Rais wa shirikisho la muziki nchini Addo Novemba ameweka wazi dhamira yake ya kufanya kazi na wanaharakati waYesu Okoa Mitaa katika suala zima la kutokomeza mambo ya ushoga nchini Tanzania hususani kwenye shule za bweni na vyuoni.

Akiongea kama mgeni rasmi kwenye tamasha la Usiku wa gospel hip hop lililoandaliwa na Yesu Okoa Mitaa ijumaa ya juzi Addo alisema kuwa imekuwa kitu cha kawaida sasa kusikia habari kuhusiana na mambo ya ushoga kitu ambacho sio dalili nzuri kwa taifa.

Rais huyo pia alieleza kuwa tabia za aina hiyo kwa sasa zinapatikana zaidi kwenye shule hasa zile za bweni zenye jinsia moja na kwenye vyuo na kuahidi kushirikiana na wanaharakati wa muziki wa injili wa kufokafoka kutoka Yesu Okoa Mitaa ili kufikia sehemu hizo na kuharibu mazingira yote ya ushoga ambayo shetani ameyaweka.

Kwenye tamasha hilo pia Rais Addo alisisitiza zaidi umuhimu wa Roho Mtakatifu katika maisha ya mwamini na kisha kuwaombea watu waliohitaji kupokea nguvu za Roho Mtakatifu usiku huo.

Pichaa kwa hisani ya Milpa Media.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS