Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » » » EXCLUSIVE: BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE ATABIRI MAMBO MAZITO MWEZI HUU WA MEI 2016. TUMSIKILIZE


Sanga Rulea 12:29 AM 0

Bishop Dr. Gertrude Rwakatare ametangaza kuwa mwezi huu wa Mei 2016 utakuwa ni mwezi wa mafuriko, habari njema na kicheko. Kwa wale waliolia sana wataenda kupokea kicheko na kwa wale waliohagangaika wanaenda kupokea mafanikio. Ni mwezi wa watu kupokea baraka kutoka kwa Mungu, ni mwezi wa kurejeshewa vilivyopotea. Pia aliwaomba watu kufunga kwa siku tano bila kula kuanzia Jumatattu 1 hadi Ijumaa 5 2016 wakiomba na kumkabidhi Mungu mwezi huu wa tano. Utabiri huu aliutoa katika ibada ya Jumapili 31.01.2016 katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" jijini Dar es Salaam Tanzania.



«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS