Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » SIR MBEZI A TANZANIAN CHRISTIAN RAPPER AJA NA “MAISHA YA WOKOVU”


Sanga Rulea 4:29 PM 0



Kwa mara ya Kwanza ilikuwa mwaka 2012 ambapo Christian Dj nchini Dj Gee Maarufu ndipo aliniambia uwezo alionao Aloyce Samuel Mbezi ama Sir Mbezi kama ajulikanavyo kwa wengi.Gee kwa sauti yake ndogo akasema kaka kuna mabwana wadogo wako na Rungu(Mwanamuziki wa Gospel Hiphop) Hope na Mbezi huko mbeleni watafika mbali. Nakumbuka miaka hiyo walikuwa wako O’ level na kwa sasa wako chuo.

Tarehe 25 May 2016 Sir Mbezi so amazing ameachia nyimbo yake inayoitwa Maisha ya Wokovu aliyomshirikisha swahiba wake aitwaye Hope ama Chief Hope.Humo ndani kupitia Hip Hop Mbezi ameelezea Safari ya Muamini KATIKA WOKOVU.Mbezi ameainisha vikwazo na mabonde ambayo Mkristo anakutana nayo maishani na nini afanye ili kushinda vikwazo hivyo.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS