Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » ABDI KASSIM KAITWA TENA MALAYSIA KUFANYA MAJARIBIO


Sanga Rulea 4:16 PM 0



Kama wewe ni mpenda soka najua jina la Abdi Kassim Sadallah maarufu kama Babi auBallack wa Unguja sio jina geni masikioni mwako, kama hujui Abdi Kassim Babi kwa sasa yupo Malaysia anafanya majaribio katika klabu ya ATM ya Ligi Kuu Malaysia, millardayo.com ilifanya exclusive interview na Abdi Kassim kutokea Malaysia.

“Ni kweli nimerudi Malaysia katika klabu ya ATM hii sio niliyokuwa naichezea mwanzoni, mwanzoni nilikuwa nachezea UiTM, nina wiki mbili za majaribio tayari wamenikubali na mungu akipenda wiki ijayo watanipa mkataba kwa tupo wachezaji kama wanne tunafanya majaribio na tunahitajika watatu, mimi wanaonekana kunikubali”

Timu anayofanya majaribio Abdi Kassim ipo nafasi ya 12 katika msimamo wa Ligi Kuu Malaysia.

Abdi Kassim mwishoni mwa mwaka 2015 alikuwa akiichezea klabu ya UiTM, lakini alirudiZanzibar baada ya kumaliza mkataba na klabu hiyo, kama utakuwa unakumbuka vizuriAbdi Kassim ndio mchezaji anayeshikilia rekodi ya kufunga goli kwa mara ya kwanza katika uwanja mpya wa Taifa, alifunga mwaka 2007 katika mchezo wa Taifa Stars dhidi ya Uganda The Cranes.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS