Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » GOODLUCK GOZBERT AKANUSHA KUMUANDIKIA WIMBO RICH MAVOCAL


Sanga Rulea 1:08 AM 0


Mwanamuziki wa nyimbo za Injili nchini Goodluck Gozbert amekanusha uvumi unaoenea nchini kuwa yeye ni mmoja kati ya waadishi wa nyimbo ya Imebaki story ya Rich Mavoko.Goodluck amekanusha uvumi huo pindi alipokuwa akifanya mazungumzo na kituo cha redio cha Kings Fm, sambamba na hilo Goodluck amesema yeye sio muandishi wa nyimbo za secular ila pindi akipata melody na wimbo huamua kumpa mtu yeyote kama alivyofanya kwa Ben Paul na wimbo wa Moyo Mashine.

Goodluck ni Producer, mwandishi wa nyimbo na muimbaji wa nyimbo za injili, ama kama anavyojulikana pia kama Lollypop, amekanusha kuandika wimbo wa Rich Mavoko, Ibaki Story.Tetesi hizo zimekuwepo wiki hii mwanamuziki Rich Mavoco na kudai kuwa kuna vitu kadhaa Lollypop aliweka kwenye wimbo huo lakini si kwamba aliandika.Akiongea na kipindi cha Super Mega cha Kings FM kinachoendeshwa na Divine Kweka, muimbaji huyo alisema:

Mavoko tunafahamiana na tumewahi kuonana mara chache lakini kuhusu hiki kinachoendelea kutrend kwakweli sifahamu na tumewasiliana pia kuhusu hili akaniambia anashangaa, nikamuambia mimi pia nashangaa kuhusu hilo kwahiyo ni kitu ambacho sielewi kimetokana na nini na ni kwanini kinazungumzwa.”

“Ni tetesi tu na hazina ukweli wowote,” amesisitiza.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS