Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » KANISA LA DEITRICK HUDDON KUANZA IBADA ZA KILA JUMAPILI


Sanga Rulea 3:31 PM 0


Baada ya miezi mitatu kupita toka Mwanamuziki, Actor na mtumishi wa Mungu Deitrick Huddon kutangaza kufungua kanisa na kuanza na ibada za kila alhamis jioni, Deitric ametangaza rasmi kuwa kanisa lake litaanza ibada za kila jumapili.Kupitia ukurasa wake wa Instagram mwanamuziki huyo amaesema ametoa taarifa hiyo na kufungua ukurasa mpya wa maisha yake kama mchungaji wa kanisa lake liitwalo Hill City Church lililoko jijini Los Angeles nchini Marekani.

Kupitia ukurasa huo Detrick ametanabaisha yafuatayo na hapa namnukuu “Join me and the team every Thursday for a night of crazy worship and a prophetic word from the Lord! The wait is over L.A! Ready or not here we come!” Hivi karibuni Deitrick Huddon kwa kutumia Muvie series yake iliyojipatia umaarufu ya PREACHERS OF LA alijikuta matatani mara baada ya watumishi wengi wa Mungu kutopenda alichofanya.



Katika Series hiyo Deitric aliweka wazi maisha ya wachungaji nje ya madhabahu.Imezoeleka kuwaona wachungaji jumapili wakihubiri na kuteka hisia za watu, humo ndani ya series kuna vituko na maisha halisi ya watumishi wa Mungu nje ya Altar.Pamoja na yote kumtumikia Mungu ni jambo jema na yeyote afanyayo hayo ana akili Njema,all the best to Him.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS