Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » 'NI HALALI WANANCHI KULIPA USHURU WAKATI HAWAPATI HUDUMA?'-MBUNGE HUSSEI...


Sanga Rulea 3:14 PM 0



Headline kutoka bungeni Dodoma June 02 2016 kazi ilikuwa ni maswali na majibu kutoka kwa wabunge kuielekezea Serikali, kazi ya ufafanuzi ilikuwa ikitolewa na Mawaziri. Wabunge mbalimbali waliipata nafasi hiyo ya kuwasilisha maswali yao, lakini hii yaMbunge wa Nzega mjini Hussein Bashe yeye alisimama kutoa taafifa rasmi.

Hapa anasema…>>’Leo saa tisa usiku katika soko kuu la wilaya ya Nzega kumetokea moto mkubwa ulioteketeza baadhi ya maduka ya wafanya biashara, lakini hoja yangu ni kwamba kwa miaka mitano wamekuwa wakilipa ushuru wa zima moto na taasisi hii imeshindwa kuwapatia huduma wananchi.

‘Sasa nataka tujadili kwa pamoja pale ambapo mwananchi anatimiza wajibu wake wa kidheria wa kulipia huduma kwenye taasisi na taasisi hiyo inashindwa kumpatia mwananchi huduma. Je, ni halali wananchi kuendelea kulipa ushuru wakati hawapewi huduma stahiki‘


«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS