Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » RAIS JOHN POMBE MAGUFULI AJUMUIKA NA WAUMINI KWA MZEE WA UPAKO DAR


Sanga Rulea 12:45 PM 0




Rais John Magufuli, leo amejumuika na waumini wa kanisa linaloongozwa na Mchungaji Antony Lusekelo maarufu kama mzee wa Upako, lililopo Ubungo Kibangu jijini Dar es Salaam.

Rais Magufuli, ambaye ni Mkatoliki, alishiriki ibada hiyo kwa nusu saa na kupewa nafasi ya kutoa machache, ambapo alimsifu Mzee wa Upako kwa huduma yake ya maombezi na kuahidi kuijenga barabara ya Kibangu inayoungana na ile ya Nelson Mandela.

Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu, Grayson Msigwa amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kufafanua kuwa kilichompeleka hasa ni kuikagua barabara hiyo inayotokezea jeshini, aliyodai kuwa tayari fedha zake za ujenzi zimeshawekwa kwenye bajeti ya mwaka huu.

Hii ni mara ya pili kwa Rais Magufuli kusali katika makanisa tofauti na dhehebu lake, kwani mapema mwaka huu, alihudhuria ibada katika kanisa la KKKT usharika wa Azania Front.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS