Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MZEE MALYA: ZINGATIA IMANI, UPENDO NA IWE NA MATUAMINI


Sanga Rulea 7:36 AM 0


Siku ya Jumapili 07.08.2016, Mzee wa kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni “B” Mzee Malya ambaye alikuwa ni muongoza ibada ya Jumapili alikuwa na haya ya kusema juu ya Upendo, Imani na Matuamini, alisema, “Katika imani ya Kristo tumefundishwa mambo matatu, kwanza suala la Imani (Faith), pili suala la Matumaini (Hope) na suala la Upendo (Love). Mungu wetu anatusihi kuchunga imani zetu na pia jinsi unavyojituma kutoa mbele za Mungu naye atakurudishia. Kama una imani na upendo Mungu wa Mlima wa Moto Mikocheni “B” atakurudishia mara mia kwa kile ulichotoa kwa kazi yake. Tuishi kwa imanai na matumaini kwasababu wote tunasafari moja ya kwenda mbinguni chini ya Askofu wetu Dr. Gertrude Rwakatare, msikilize yeye na nyenyekea mbele zake na ufalme wa mbinguni ni wako.

Unatakiwa kujua kuwa Bishop Dr. Gertrude Rwakatare anayozungumza madhabahuni sio yake ila yeye anafanyika kama chombo cha kupitisha ujumbe wa Mungu kupitia kinywa chake. Ukimsikiliza na kufuata maneno yake utakwenda kufanikiwa katika maisha yako.

Mungu anasema usiogope kwasababu Mungu wa Mikocheni “B” yupo mahali hapa kukusaidia, kukuinua na atageuza maisha yako ya jana na kuwa mema, andaa siku yako ya kesho kupitia siku hii ya leo na usikate tama. Kama wewe ni mkulima na hukupata mavuno, usiogope kwani Mungu mwenye vyote bado yupo na ni mwaminifu, andaa shamba lako sasa ili kesho uweze kuvuna.”

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS