Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » VIDEO: BAHATI BUKUKU AELEZA KWA NINI KOLABO YEYE NA AMBWENE MWASONGWE


Sanga Rulea 10:58 PM 0



Star wa muziki wa Gospel Bahati Bukuku amefunguka na kueleza kwa nini wamefanya albam yeye na Ambwene Mwasongwe. Katika Interview yake na Jt TV amesema kuwa yeye kama mkongwe na aliye mtangulia Ambwene kwenye muziki wa Injili kwa muda mrefu amekua akivutiwa na uimbaji wa Ambwene hivyo walikutana kwenye mkutano wa injili uko Mbeya na kuyajenga kama waimbaji ndipo tulipo amua kutengeneza Albam ya Pamoja. Kwa hisani ya Unclejimmytz pamoja na Jt TV inakupeleka moja kwa moja kwenye Exclusive Interview ya Bahati Bukuku na Jt TV….

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS