Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE: NI BORA KUWA NA MALI CHACHE UKIMCHA MUNGU BILA MANUNG’UNIKO


Sanga Rulea 6:30 AM 0

Soma Mithali 15:16, “Kuwa na mali chache pamoja na kumcha Bwana ni bora kuliko kuwa na mali nyingi pamoja na taabu”. Hatukatazi watu wawe matajiri , mimi kama Bishop wako Dr. Gertrude Rwakatare naambukiza watu wawe mabilionea. Nasema, “Jaribu kwa hali na mali katika biashara yako unifikie hata nusu, kama si nusu basi hata robo”. Nataka kila mtu awe na furaha kwa maana pesa ndio sabuni ya Roho. Ukitaka kitu kizuri lazima utoe pesa huwezi kunena kwa lugha dukani, ni lazima uwe na fedha ndo upate nyama. Kwahiyo kwa hali uliyo nayo, muombe Mungu ili aweze kukufikisha mahali wenzako wamefika katika maendelea. Upo kwenye foleni, zamu yako itafika na utafurahi. Watu wamejaa kunung’unika eti maisha magumu, sawa maisha magumu lakini sisi si sawa na wamataifa, lazima tujipe moyo kwamba Mungu wetu anaweza nasi siku moja atatuongoza. Naona pesa mbele yangu, naona mafanikio fedha na dhahabu. Mali tunazoziona ni mali za Baba yetu usianze kunung’unika kwasababu Mungu yupo kazini. Mungu hawezi kukuacha anasema, “Njoeni kwangu nam nitawapumnzisha”. Mwamini Mungu, tumejifunza IMANI, simama na Neno. Lakini usiweke manung’uniko. wana wa Israel walikufa wengi jangwani, wana wa Israel wengi hawakuingia jangwani kwa sababu ya manung’uniko. Umekuwa na malalamiko kwa sababu ya kujilinganisha na watu. Huna haja ya kujilinganisha na nyumba fulani, usimulinganishe mume wangu na mtu mwingine. Unaanza kusema, “Baba fulani mimi naona anajitahidi sana, kishanunua gari, unaona anavyovaa, ana simu ya kupangusa wakati mimi bado nina kitochi. Ridhika na simu ya tochi ili mradi unapata mawasiliano. Katika maisha kuna kupanda na kushuka. Huu ni ujumbe aliohubiri Jumapili 18.09.2016 Bishop Dr. Gertrude Rwakatare, Kanisania Mlima wa Moto Mikocheni ”B

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS