Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE: NIONGEE NA WEWE UNAYEUMWA SASA


Sanga Rulea 3:05 AM 0

“Leo nataka kuongea na ugonjwa unao kusumbua, wengine wanasumbuliwa na BP, Pressure, kwa Yesu yote ni sifuri. Leo naenda kuongea na UKIMWI, haijarishi una UKIMWI kwa Yesu unasaluti amri. Mwingine leo ameambia ana Kansa, au anauvimbe kwenye tumbo la uzazi au damu zinamtoka ovyo, leo nina habari njema kwako, Neno la Mungu linasema “Wala hakuna mwenyeji wa Mlima wa Moto atakaye sema mimi mgongwa, atakayesema mimi naumwa wote wakaao ndani ya Mlima wa Moto watasamehewa dhambi zao watakuwa wazima na afya”, pokea afya njema kwa jina la Yesu, pokea uponyaji kwa jina la Yesu, pokea mume kwa jina la Yesu. Magonjwa ni tatizo ya ulimwengu mpaka wakaweka shirika lile la Health Organization kushugulikia utafiti wa magonjwa ya aina mbalimbali. Pengine unajisikia kunoga kujikuna na ukijikuna unasikia maji yametoka na ukipeleka kwenye jicho pamevimba ukipeleka hapa pametoboka yaani mwili umejaa madonda mwili mzima, magonjwa kama hayo na mengine mengi kama hayo yamelishika Taifa ili afe mwanadamu. Huenda umetumikia magonjwa mbalimbali kadha wa kadha wanatafuta dawa za kisukari , dawa za UKIMWI, wanatafuta dawa za Pressure lakini hawapati wamebaki kunanyamazisha tu maumivu lakini leo hii na habari njema kwako leo Mwisho kwako, Daktari wa Madaktari yupo anayeweza kuponya UKIMWI, Utasa, Kisukari, Presha leo undoka na uponyaji wako, hautotoka kama ulivyoingia kwa jina la Yesu utatoka mzima nimeyafunga kwa jina la Yesu Neno la Mungu linasema, “Hakuna mwenyeji atakayesema mimi mgonjwa”, wengine wanasema kiuno changu, mguu wangu, macho yangu huna macho magonjwa Yesu alikuumba ukiwa mzima, wewe huna kiuno kinachokuuma ni shetani amekubambikizia magonjwa leo tunamchanachana, tunamkanyaga kata magonjwa kwa jina la Yesu toka magonjwa katika maisha yangu huna nafasi kwangu, huna mamlaka katika jina la Yesu”. Hivi ndivyo alivyosema Bishop Dr. Gertrude Rwakatare Jumapili 18.09.2016. Mlima wa Moto Mikocheni “B”











«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS