Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE OGOPA RUSHWA FANYENI KAZI MTAHESHIMIWA NA MUNGU PAMOJA NA WANADAMU


Sanga Rulea 6:15 AM 0

Utakatifu ndio utatufanya tung’are, najua wapo watoto sugu hawajaanza leo walianza tangu zamani nao ni watoza ushuru. Mnashauriwa kutoa au kupokea rushwa na watoza ushuru, msichukue zaidi ya kiwango cha mtu bali mfanye kazi kama wafuasi wa Bwana, msimtishie mtu atoa ushuru kwa vitisho. Ukimtisha mtu atoe ushuru maana yake unataka akupe hela ya zaida. Biblia inasema, “Askari nao wakasema na sisi je tufanyaje?” Wakaambiwa, “Waridhike na mshahara wao”, mshahara wako kama ni mdogo lizika nao usitafute kumbambikiza mtu kesi ya uongo kwa sababu umepata nafasi ya “traffic police” nao wanasimamisha magari bila sababu, hiyo roho ya rushwa kwa maaskari nakemea ishindwe. Kila mtu aishi maisha kutokana na kazi yake na aridhike na kile Mungu amempa aishi maisha kulingana na hali ya uwezo wake asiishi “artificial life”. Wapo watu wanaishi ki - “artificial”, anajifanya anavyo kumbe hana, akikaa anasema, “Njoeni ofisini munione”. Ofisini siyo mtu kukaa bali ofisi ni ile inayoingiza fedha, kukaa kwako ofisini hakusaidii tunachoangalia ni kwamba ofisi inaingiza kiasi gani kwa siku au kwa mwezi? Sasa kama wewe umekuja kutapeli tunakwambia koma kabisa kwa jina la Yesu. Watu wanalia kwa sababu ya utapeli na mwingine amekuja hapa kanisani sio kusali bali kutapeli, anataka kufungia hurusi hapa kanisani na baadae ankukimbia, huu ni utapeli. Kama umekuja hapa kanisani kwa utapeli Mungu anakuona na yatakayo kupata usiniulize. 

Hivi ndivyo alivyosema Bishop Dr. Gertrude Rwakatare siku ya Jumapili 18.09.2016 katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni “B”

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS