Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE: TAFAKARI WEMA WA BWANA MAISHA MWAKO


Sanga Rulea 5:45 AM 0

Mungu wetu ni mwema, wakati wowote uwe na sababu ya kumwimbia Bwana. Tafakari wema wake, tafakari ukuu wa Mungu. Leo Bwana hajampungukia hata mtu mmoja wetu mshangilie Mungu kwa kukuinua na kwa kukufikisha mahali hapa ulipo, fikilia miaka mitano (5) nyuma ungekuwa wapi? Pengine ulikuwa na shati moja tu, unafua na kuvaa yaani ni kauka nikuvae lakini Mungu amekujalia unafua na kuanika na kuvaa. Anza kumtukuza Mungu na kufurahia mafanikio yako kupitia neema hii ya Bwana. OMBA SASA.

Huu ni ujumbe wa Bishop Dr. Gertrude Rwakatare siku ya Jumapili 18.09.2016

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS