Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MAMA AMSHUKURU MUNGU NA WAUMINI WA KANISA LA MLIMA WA MOTO KATIKA KIPINDI CHA KUMUUGUZA DADA YAKE MPAKA UMAUTI WAKE


Sanga Rulea 7:12 AM 0

MAMA AMSHUKURU MUNGU NA WAUMINI WA KANISA LA MLIMA WA MOTO KATIKA KIPINDI CHA KUMUUGUZA DADA YAKE MPAKA UMAUTI WAKESiku ya Jumapili 18.09.2016 mtumishi wa Mungu alikuwa na haya ya kusema, “Neno la Mungu linasema shukruni kwa kila jambo. Jambo nililo kutana nalo, na leo nimekuwa mzima ni muujiza tu. Kweli niliondokewa na dada yangu mpendwa nilimpenda sana. Nimesimama mbele za kanisa na mbele za Mungu ninasema, “asante kwa sababu kanisa lilisimama pamoja na mimi kujari famili ya yangu.” Napenda kumshukuru Mungu sina kitu nachoweza kusema sana nawaombea kwa Mwenyezi Mungu yeye ndiye anayeweza kutufikisha hapa kwenye hili kanisa la Mlima wa Moto MIkocheni “B”. Asante kwa sababu ya hili kanisa nimepata nguvu. mama Bishop Dr. Gertrude Rwakatare alisimama na mimi tangu mwanzo nasema, “asante Mungu kwa kunifikisha kwenye nyumba hii nimepata wazazi, kwenye kipindi chote kigumu walikuwa pamoja na mimi.” Mungu awabariki sana.” 

Na badae ndugu wa marehemu ( katika picha ya kwanza , wa pili kutoka kushoto) alikuwa na haya ya kusema “Ninazo shukrani za pekee kwa mama Askofu Gertrude Rwakatare ninasema Mungu ambariki mno “Mama wa Faraja,” ni “Mama wa Upendo” ni “Mama asiyekuwa na mfano.” Faraja yake imekuwa ni yakipekee, Mungu alibariki kanisa la Mlima wa Moto, awabariki wote azidi kuliongeza kanisa na kulibariki, tunamshukuru wote kuanzia Mch. Noah Lukumay na mke wake, wazee wote wa kanisa, viongozi wote washirika wote pande zote tunasema Mungu awabariki kweli mahali hapa ni mahali pa faraja. Mungu awabariki.” Hii ni baada ya kufiwa na ndugu yake mpendwa.

















«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS