Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » UNGANA NA BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE KATIKA MAOMBI HAYA


Sanga Rulea 3:05 AM 0

Mungu tunakushukuru kwa damu ya Yesu kristo iliyomwagika msalabani kwa ajili yetu. Baba tunashukuru kwa kujitoa kwa kristo kwa kututenga na maovu, tunakutukuza Mungu, tunakushukuru, tunaahidi Mungu kukutumikia na kuwa chombo kitakatifu. Mungu tunajikabidhi leo na tumejiandaa na mioyo yetu, tawala maisha yetu. Tunavunja kila tamaa za mwili zikatoweke kwa jina la Yesu. Iweni Watakatifu maana mimi Mtakatifu. Mungu tusaidie tusitende dhambi tena, Mungu tusaidie tusitende maovu tena, Mungu tusaidie tusirudie matapishi tena, Mungu tusaidie tufunike kwa damu ya Yesu. Asante kwa sababu Roho wa Mungu yupo ndani yetu aendelee kutenda mema.

Hivi ndivyo alivyokuombea mtumishi wa Mungu (Super Woman, Mtakatifu Mwenye Heri kama wadau wanavyomuita kwa sasa, Bishop Dr. Gertrude Rwakatare siku ya Jumapili 18.09.2016 katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni “B”. Unakaribishwa ibada ya Jumapili saa 3 asubuhi





















«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS