Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » VIDEO: MH.PAUL MAKONDA AMEAHIDI KUJENGA STUDIO YA GOSPEL. AONGEZA MILIONI 3 GSS


Sanga Rulea 4:18 AM 0




Mkuu Wa Mkoa Wa Dar Mhe. Paul Makonda Aongeza Zawadi Za Washiriki Wa Gospel Star Search.   Top Ten Wa Gospel Star Search Walitembelea Ofisi Ya Mkuu wa Mkoa kama Njia ya Kujitambulisha Kwake. Vijana hao wanaotoka Katika Jiji la Makonda Walijitambulisha na Kisha Kuimba Mbele ya Mkuu wa Mkoa.

Mkuu Wa Mkoa ameahidi kutoa Shilingi Milioni Moja Moja kwa Washiriki namba 1 hadi 3 na kisha kuanzia saa 4 hadi 10 kila mmoja atapata laki mbili mbili. Mbali na Hilo Mkuu wa Mkoa ameahidi Kujenga Kituo Maalum Kwa ajili ya Kukuza Waimbaji wa GSS.

Gospel Star Search inafikia fainali siku ya Jumapili ya Tarehe 18 September, 2016 katika Ukumbi wa Mirado kuanzia saa 9 alasiri. Tiketi ni sh. 10,000 kwa viti vya kawaida na Sh. 20,000 kwa viti Maalum. Kwa Mawasiliano zaidi piga namba 0713494110

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS