Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » AGOMA KUSHUKA BAADA YA KUPANDA JUU YA MWEMBE


Sanga Rulea 11:28 PM 0


kikosi cha uokoaji kikiwa eneo la tukio.

…Zoezi la uokoaji likiendelea.

…Kijana akiwa juu ya mwembe.

MOROGORO: Kijana mmoja aliyefahamika kwa jina la Juma Vigogo, ametoa tukio la aina yake baada ya kupanda juu ya mti wa mwembe na kukataa kushuka kwa muda wa zaidi ya masaa manne.

Tukio hilo la aina yake limetokea katika kata ya Mwembesongo, Mkoani Morogoro na kukusanya watu wengi.
Kwa mujibu wa wenyeji wanaomfahamu walisema, hii siyo mara yake ya kwanza kufanya tukio hilo katika mti ule mkubwa maarufu mkoani Morogoro.

Wapo waliosema kwamba ni michezo yake mwenyewe huku wengine wakihusisha na imani za Kishirikina, kwa hiyo ule mti siyo mzuri kwani una mambo ya kishirikina. Mashuhuda hao waliongeza kusema kwamba Bwana Juma aliwahi kusema eti ipo siku atahakikisha ule mti anauangusha na kubakia kigogo tu kwani siyo mzuri hata kidogo huku akisema kwamba eti kuna vitu vimechimbiwa katika eneo lile ambavyo siyo vizuri.

Baada ya watu wa usalama kufika na kutaka kumshusha alikuwa akitembea juu ya mti akihama matawi na kuwafanya watu wa kitengo cha zima moto,Tanesco na Polisi kushindwa kumshusha. Hadi shuhuda wa tukio hili anaondoka eneo la tukio hilo saa mbili usiku alikuwa hajashushwa

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS