Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MASSAUNI: AJALI BARABARANI ZIMEPUNGUA KWA ASILIMIA 10


Sanga Rulea 12:02 AM 0

NAIBU Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi na Mwenyekiti wa Baraza la Taifa la Usalama Barabarani mhandisi Hamad Massauni ameeleza mafanikio ambayo yamefanywa na baraza hilo na kufanikiwa kupunguza vifo na majeruhi wa ajali za barabarani kwa asilimia 10 ambapo katika kipindi cha miezi sita, vifo vimepungua kwa asilimia 19.



Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani na Mwenyekiti wa Baraza la Taifa la Usalama Barabarani Mhandisi Hamad Massauni akisoma taarifa kwa wanahabari (hawapo pichani).

Ameyasema hayo leo jijini Dar es Salaam alipozungumza na wanahabari na kutoa tathmini ya utekelezaji wa mkakati wa baraza hilo katika kupunguza ajali za barabani.

Aidha alisema kuwa miongoni mwa malengo makubwa ya tathmini hiyo ni kupunguza ajali, vifo na majeruhi, ukamataji wa makosa ya usalama barabarani kwa magari na pikipiki, elimu ya usalama barabani kwa watumiaji wa barabara na hata usimamizi wa sheria.


…Akionyesha msisitizo wa jambo kwa wanahabari.

Alifafanua kuwa tathmini ilionyesha kuwa miezi miwili kabla ya mkakati huo makosa mbalimbali ya usalama barabarani yalikuwa ni 324,284 katika miezi miwili na baada ya mkakati kulikuwa na makosa 393,728 ambalo ni ongezeko la makosa 69,444 ambayo ni sawa na asilimia 21.


Wanahabari wakichukua tukio hilo.

Alieleza pia kipindi hicho cha miezi miwili kabla ya mkakati kulikuwa majeruhi 135 na miezi miwili baada ya mkakati kulikuwa na majeruhi 113 na kuonyesha upungufu wa majeruhi 22 ambayo ni sawa na asilimia 16.

Vilevile amewataka wajumbe wa baraza hilo kushiriki katika kufanya oparesheni katika mikoa mbalimbali kwa kushirikiana na kamati za usalama barabarani za mikoa na wadau mbalimbali katika utekelezaji wa mkakati huo kwa kipindi cha miezi miwili ijayo.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS