Select Menu

News

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA KINYONGA FASHION

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » NJIA 6 ZITAKAZO KUSAIDIA KUVUTIA WATEJA WENGI ZAIDI KWENYE BIASHARA YAKO.


Sanga Rulea 12:42 AM 0



Haya ni baadhi ya mambo ambayo ukiyapokea na kuyashika yatakusadia kuvutia wateja wengi zaidi kwenye biashara yako.

1. Lazima uwe mkarimu kwa wateja wako.
2. Uwe mwaminifu.
3. Jitolee kikamirifu kwenye biashara yako.
4. Ushawishi, uwe mtu mwenye njia, mbinu na maneno mazuri ambayo yatamfanya mteja kununua bidhaa hata kama hakuwa na mpango wa kununua bidhaa hiyo.
5. Kuwa Mchangamfu, Changamkia wateja wako na uwakaribishe kwa tabasamu na uso wenye furaha.
6. Uzoefu, Kabla haujanza ama kufungua biashara yoyote, hakikisha unakuwa na uzoefu wakutosha juu ya biashara hiyo.

Nimepata fursa ya kuweka njia 6 tu hapa juu, na wewe Comment hapo chini mbinu nyingine unazozifahamu. Asante.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS