Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » VIDEO: MAMBO SITA ALIYOYAZUNGUMZA RAIS MAGUFULI BAADA YA KUFIKA KENYA


Sanga Rulea 11:35 PM 0




Rais Magufuli leo October 31 2016 amewasili nchini Kenya kwa ajili ya ziara ya kiserikali ya siku mbili ambapo kabla ya Mkutano na waandishi wa habari leo October 31 2016 amepokelewa rasmi kwa kupigiwa mizinga 21 na kukagua gwaride rasmi lililoandaliwa kwa heshima yake. 

Rais Maguguli akizungumza katika mkutano na waandishi wa habari uliofanyika katika Ikulu ya Nairobi nchini Kenya, Rais Magufuli ametyazungumza mambo haya saba..

1.Rais Magufuli amesema watanzania na Wakenya ni ndugu kwa sababu watu wanafanya kazi pamoja, pia yapo makabila ambayo yanaingiliana kwa shughuli zao za kila siku na hata wanyamapori wanazunguka katika nchi zote mbili bila kujali mipaka

2. Rais Magufuli aidha amemueleza Rais Kenyatta kuhusu hali halisi ya Tanzania ya kuhakikisha Tanzania inakwenda mbele, akisisitiza kuwa anahitaji watanzania walipe kodi.

3.Rais Magufuli amemuhakikishia Rais Kenyatta kuwa Kenya ndio nchi ya kwanza kwa uwekezaji kuliko nchi zote za Afrika na amebainisha kuwa takwimu za kituo cha uwekezaji Tanzania (TIC) zinaonesha kuwa Kenya ina jumla ya kampuni 529 zinazoendesha shughuli zake nchini Tanzania ambapo zimewekeza Dola za Marekani Bilioni 1.7 na zimeajiri watu 56,260 pia amesema kuwa biashara kati ya Tanzania na Kenya imeongezeka kutoka Shilingi za Kitanzania Bilioni 652.9 hadi Shilingi za Kitanzania Trilioni 2.044.

4.Rais Magufuli amewakaribisha wakenya wote wanotaka kufanya biashara hata kuanzia leo

5. Rais Magufuli amemshukuru Rais Magufuli kwa msaada alioutoa baada ya tetemeko la ardhi lililotokea Bukoba 

6. Rais Magufuli amesema wameagiza Tume ya pamoja ya ushirikiano kati ya nchi hizi mbili (Joint Commission Cooperation) wakutane kabla ya mwaka huu haujaisha.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS