Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MWIMBAJI SILVANUS MUMBA AITAKA SERIKALI ISIMAMIE SHERIA INAYODHIBITI WIZI WA KAZI ZA WAIMBAJI.


Sanga Rulea 12:08 AM 0


Mwimbaji na mwinjilisti Silvanus Mumba ambaye kwa sasa anatamba na kibao chake cha Nitasubiri ameitaka serikali kusimamia sheria inayodhibiti wizi wa kazi za wasanii ili wasanii waweze kufaidika na kazi zao.

Silvanus ambaye ameanza kujishughulisha rasmi na muziki wa Injili mwaka 2013 ameweka wazi kuwa watu wengi wanaonufaika na kazi za sanaa ni wale ambao hawajazitolea jasho.

“Natoa wito kwa Serikali, Wajitahidi sana kutengeneza Sheria ya udhibiti wa wizi za kazi ya Sanaa, na sheria hii iwe na Adhabu kali kwani hii inawapa fursa watu maharamia kufaidika kupitia jasho la wasanii” alisema Silvanus.

Kwa upande mwingine Silvanus ameweka wazi changamoto zingine anazozipata yeye na waimbaji wengine ambao ni wapya kwenye huduma ikiwemo ya kutopata ushirikiano kutoka kwa waimbaji wakubwa na ile ya kudharaulika kwa sababu tu hauna jina kubwa.
“Kwakweli sipendi sana hii tabia ya wasanii walio tangulia kukataa kushirikiana kufanya nyimbo na wasanii wapya, nina washauri watengeneze Forum itakayokuwa inawakutanisha kujadili mambo mbalimbali lakini pia kuweka mipango ya kufanikiwa mbeleni” alifunguka Mumba na kuongeza “Pia kitendo cha kudhalaulika, unakwenda kutoa huduma ya uimbaji kanisa Fulani, kwa mualiko rasmi, unaacha kila kitu kisha unakwenda pale wakakuhairishia ratiba, pasipo tarifa yoyote na hii imenitokea sio chini ya mara tatu nikahisi labda Muda wangu bado nisubiri kwa Mungu labda atanionesha tena na hii ndicho kilinisukuma niandike wimbo wa Nitasubiri“

Kama hujawahi kuitazama video mpya ya Silvanus Mumba “NITASUBIRI” unaweza kuitazama hapa chini.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS