Select Menu

News

IBA YA UREJESHO JUMAPILI HII

IBA YA UREJESHO JUMAPILI HII

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

ELIMIKA NA RUMAFRICA

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » SERIKALI YATOA MCHANGANUO FEDHA ZA MAAFA KAGERA, HADI SASA AHADI NA FEDHA TASLIMU NI BILIONI 12.1


Sanga Rulea 6:09 PM 0



SERIKALI kupitia ofisi ya Waziri Mkuu leo imetoa mchanganuo kuhusu maafa ya tetemeko la ardhi lililotokea maeneo ya kanda ya ziwa hasa Mkoa wa Kagera mnamo Septemba 10, 2016.

Mchanganuo huu umetolewa baada ya kuwepo minong’ono mingi hasa kupitia mitandao ya kijamii juu ya kiasi halisi kilichopatikana kwa ajili ya kuwasaidia wahanga wa tukio hilo.

Katika taarifa iliyotolewa leo ni kwamba fedha taslimu kiasi cha shilingi bilioni 5.4 tayari kimeishapokelewa kupitia benki, shilingi milioni 17.6 zimepokelewa kupitia mitandao ya simu huku ahadi zikiwa ni shilingi bilioni 6.7 na kufanya jumla ya ahadi na fedha taslimu hadi sasa kuwa bilioni 12.1.

Kufuatia tathmini za wataalamu, makadirio ya awali yaliainisha kuwa takribani kiasi cha shilingi bilioni 104.9 zinahitajika katika kukabiliana na kurejesha hali katika Mkoa wa Kagera kufuatia maafa hayo. 
















«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS