Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » VIDEO: ‘KATIKA WATU AMBAO HAMTAINGIA MBINGUNI NI WATU WA ARDHI’- RC MAKONDA


Sanga Rulea 10:39 PM 0



November 22 2016 ziara ya Mkuu wa mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda iliendelea kwenye viwanja vya Zakhem Mbagala, lengo ikiwa ni kutafuta majibu ya kero za wananchi, hapa alikutana na kero ya mwananchi ambaye alivunjiwa nyumba yake toka mwaka 1988 na mwakilishi wa idara ya ardhi kutoka manispaa ya Temeke alipopewa nafasi ya kujibu hakutoa majibu yaliyomridhhisha RC Makonda.

‘Ninyi watu wa ardhi ndio maana mnaona viongozi kama vichaa vile, hivi ujanja mtaacha lini? mzee kama huyo tangu mmvunjie 1988 miaka yote hiyo mpaka leo mzee wa watu bado ana maumivu kwenye moyo wake, mnasema mzee leta vithibitisho, mnamtengeneza mahali ambapo hawezi kuwa na nyaraka mnazozitaka ninyi ili ashindwe, mnajua katika watu ambao hamtaingia mbinguni ni watu wa ardhi’- RC Makonda 

Unaweza kuangalia video hii hapa chini



VIDEO: Vituo vya polisi 20 vitakavyojengwa DSM, kimoja kitajengwa hapa


VIDEO: ‘Wenye akili ndogo ndio walilalamika’ – Paul Makonda



«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS