Select Menu

News

USIKOSE IJUMAA HII MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"

USIKOSE IJUMAA HII MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"

MLIMA WA MOTO JUMAPILI HII

MLIMA WA MOTO JUMAPILI HII

SARAH KUZINDUA ALBAM YAKE JUMAPILI HII

SARAH KUZINDUA ALBAM YAKE JUMAPILI HII

MCH. BURTON SANGA

MCH. BURTON SANGA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

ELIMIKA NA RUMAFRICA

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » 25.12.2016: JOSHUA MLERWA AKONGA WAUMINI WA KANISA MLIMA WA MOTO MIKOCHENI “B” SIKU YA JUMAPILI YA KRISMASI 25.12.2016. AACHA UJUMBE MZITO KUPITIA WIMBO WAKE


Sanga Rulea 12:58 PM 0

Siku ya Jumapili ya Krismasi, mwimbaji wa nyimbo za Injili Tanzania Joshua Mlelwa aliweza kuimba katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni “B” kwa Bishop Dr. Gertrude Rwakatare. Katika wimbo wake wa ASANTE alikuwa na haya maneno, ambayo yakubariki, na ukitaka kusikia wimbo wake ingia Yotube na andika Joshua Mlelwa-Asante. Maneno hayo ni kama ifuatavyo:- Hakika wewe ni Baba utendae maajabu, umejawa na huruma, umejawa na rehema. Mimi ninataka niende na wewe kwani wewe ni Bwana wangu. Maisha yangu yawe salama, nifanikiwe maisha yangu, kama Musa uwepo wako uende nami, nikupendeze ewe Jehovah.


Ndiwe uliyenitendea mambo makubwa maishani, nikutafakari wewe Mungu kwa kweli mimi ninashangaa, ninaona raha. Asante Yesu kwa wema wako, asante Baba wewe mkarimu, sina tena mtu mwingine ila wewe Bwana wangu. Moyo wangu wa kusifu Mungu, Roho yangu yakufurahi Mungu wangu.

Sitaacha kuimba, kusifu nmaana sifa za bwana zimo kinywani mwangu. Ulaya nitasema, Marekani nitasifu, mashariki ya mbali nitapaza sauti. 
Haleluya wewe ni Mungu na ubarikiwe, sifa zako zivume.


Mfalme Daudi alisema, leo ni siku ya pekee ni siku ya ajabu. Sanduku la Bwana l;imekuta “Town”, uwepo wa Bwana umekuja “Town”. Leta ngoma, vinanda, magita, filimbi ili sifa za Bwana zivume milele. Naomba mtu mmoja aseme amen, aseme Yesu, naomba mtu mmoja apige makofi.

ASANTE YESU


















«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS