Select Menu

News

UBUNGE

UBUNGE

MCH. BURTON SANGA

MCH. BURTON SANGA

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

ELIMIKA NA RUMAFRICA

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » SIKU 16 KABLA YA KUAPISHWA, HAYA NI MAONI MAPYA YA WAMAREKANI KUHUSU DONALD TRUMP


Sanga Rulea 4:17 PM 0


Zikiwa zimebaki siku 16 kabla ya kuapishwa na kuingia IKULU ya White House kwa Rais mteule wa Marekani Donald Trump, imetoka ripoti ya utafiti wa maoni ya watu nchini humo uliofanywa na Kampuni ya Gallup umeonesha kuwa, ni 46% tu ya watu ambao wanaamini kuwa Donald Trump anaweza kutatua misukosuko ya kimataifa.

Utafiti huu umeonesha kuwa, zaidi ya 50% ya wamarekani wana mashaka juu ya uwezo wa Rais mteule Donald Trump katika kutatua migogoro ya kimataifa, kutumia nguvu ya kijeshi kwa busara, au kuepuka kashfa kubwa katika utawala wake, akilinganishwa na Marais waliopita.

Takwimu zinaonesha asilimia 70 ya wamarekani walikuwa na imani na Barack Obama, George W Bush na Bill Clinton katika maeneo hayo kabla yao kuingia madarakani.

Utafiti huo pia umeonesha maoni ya Wamarekani kama ifuatavyo.

47% Wanaamini kuwa Trump atatumia kwa busara nguvu za kijeshi

44% Wanaona anaweza kuzuia kashfa kubwa kutokea kwenye serikali yake.

60% Wameeleza imani yao kwa Trump katika kushirikiana kwa ufanisi na bunge.

59% Wanaamini atashughulikia vizuri uchumi.

55% Wanaona ataweza kulinda maslahi ya Marekani nje ya nchi akiwa Rais.

53% Wanaamini ataweza kusimamia ofisi ya ikulu ya Marekani asilimia.

Rais mteule wa Marekani, Donald Trump anatarajia kuapishwa rasmi na kuchukua madaraka ya Urais wa 45 wa Marekani January 20, 2017.

VIDEO: Wapo Watanzania wanaoishi Marekani na hawaamini kama Donald Trump atatekeleza kauli yake ya kuwaondoa wahamiaji wote nchini humo. Mtazame Mtanzania huyu anayeishi Marekani.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS