Select Menu

News

MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B" JUMAPILI HII

MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B" JUMAPILI HII

MTUME DR. PETER NYAGA

MTUME DR. PETER NYAGA

MCH. BURTON SANGA

MCH. BURTON SANGA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

ELIMIKA NA RUMAFRICA

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » Ikulu ya Whitehouse: Trump hakutaka Comey ''amtii''


Sanga Rulea 10:43 AM 0


Rais Trump na aliyekuwa mkurugenzi wa shirika la FBI nchini Marekani James Comey

Ikulu ya Whitehouse nchini Marekani imekana ripoti kwamba rais Donald Trump alimfuta kazi mkurugenzi wa shirika la ujasusi FBI James Comey kwa kukataa kumtii

Katibu wa maswala ya habari Sean Spicer alikana habari za vyombo vya habari kwamba rais alimtaka bwana Comey kufanya hivyo katika mkutano wa faragha ndani ya Ikulu ya Whitehouse mnamo mwezi Januari.

Kulingana na gazeti la New York Times, bwana Comey alisema kuwa yuko tayari kuwa mwaminifu lakini sio kumtii kwa rais.

Rais Trump amekumbwa na pingamizi chungu nzima kwa kumfuta bwana Comey siku ya Jumanne .

Uchunguzi wa FBI kuhusu hatua ya Urusi kuingilia siasa za Marekani na iwapo maafisa wa Trump walishirikiana na taifa hilo, zimekumba uongozi wake wa kipindi cha muda mchache.

Katika mkutano na vyombo vya habari siku ya Ijumaa, bwana Spicer alikataa kuzungumzia kuhusu maswala ya iwapo bwana Trump amekuwa akirekodi mikutano yake.

Bwana Trump alituma ujumbe katika mtandao wake wa Twitter kwamba bwana Comey ''atumai kwamba mazungumzo yao hayakurekodiwa''.

Bwana Spicer alikana madai kwamba chapisho hilo la bwana Trump lilikuwa la vitisho.

''Rais hana jingine la kuongezea'',aliwaambia maripota wakati aliposhinikizwa kuzungumza.

''Chapisho hilo linajieleza''.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS