Select Menu

News

MTUME DR. PETER NYAGA

MTUME DR. PETER NYAGA

MCH. BURTON SANGA

MCH. BURTON SANGA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

ELIMIKA NA RUMAFRICA

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MCH. NOAH LUKUMAY: MUAMINI MUNGU TU UTAONA BARAKA ZAKE. USIKOSE IBADA YA JUMAPILI HII KUJA NA TUNDA LAKO LOLOTE LIE


Sanga Rulea 8:17 AM 0

Muamini Mungu TU..utaona mkono wake juu yako. Mungu wetu ni mwema na amejaa na upendo..Mungu wetu tukimwamini na kumtumia katika maisha yetu tutaona maajabu katika maisha yetu

Hakikisha kila unalofanya unamtanguliza huyu Mungu wetu, na ukifanya hivyo utaona UTASA katika maisha yako unaondoka na unakuwa ni mtu wa MAFANIKIO.

Amini watumishi wake kwani hap ndio aliowachagua kwa kazi yake kama MABALOZI hapa duniani.

JUMAPILI hii 04.06.2017 NJOO na tunda lako lolote katika ibada ya MAOMBI YA KUVUNJA UTASA katika maisha yako. Ibada itaanza saa 3 asubuhi hadi saa 8 mchana. Hii ni kwa wale wanaotaka maisha yao yabadilike na kuwa na maisha ya amani kuanzia afya zao, maendeleo yao, mipango yao, fikra zao, mawazo yenye majibu chanya na kila kitu wanachokitaka. Mungu akubariki..Amen

//Mch. Noah Lukumay//
//Mlima wa Moto Mikocheni "B"//
//USIKOSE KUJA NYUMBANI MWA BWANA//

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS